วันที่ 18 พฤษภาคม 2566 กลุ่มบริหารงานบุคคล แนะนำนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู 20 คน และแนะนำบุคลากรโรงเรียนสว่างแดนดินจากบริษัท แนส คอมพ์ 1 คน โดยมี ว่าที่ ร.ต.วัชรินทร์ ยศตะโคตร รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล กล่าวต้อนรับ
![You are currently viewing แนะนำนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู 20 คน และแนะนำบุคลากรโรงเรียนสว่างแดนดินจากบริษัท แนส คอมพ์ 1 คน](https://swdschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/347776980_198698499770222_4931966218320315153_n.jpg)
แนะนำนักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพครู 20 คน และแนะนำบุคลากรโรงเรียนสว่างแดนดินจากบริษัท แนส คอมพ์ 1 คน
- Post author:Chollatis Arwornwan
- Post published:25 พฤษภาคม 2023
- Post category:ภาพกิจกรรม
- Post comments:0 Comments
Please Share This Share this content
You Might Also Like
![Read more about the article มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลในกิจกรรมการแข่งขันเนื่องในสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์แห่งชาติ ประจำปี 2565](https://swdschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/305496144_5996519437066307_1582285292414330888_n-300x200.jpg)
มอบเกียรติบัตรแก่นักเรียนที่ได้รับรางวัลในกิจกรรมการแข่งขันเนื่องในสัปดาห์วันวิทยาศาสตร์แห่งชาติ ประจำปี 2565
![Read more about the article สอบคัดเลือกนักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 1](https://swdschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/292141810_5627908007220538_9049813133008905301_n-300x200.jpg)
สอบคัดเลือกนักศึกษาวิชาทหารชั้นปีที่ 1
![Read more about the article รับการนิเทศติดตาม การจัดการเรียนการสอนของสถานศึกษาในสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ช่วงเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2564](https://swdschool.ac.th/wp-content/uploads/2021/12/258238502_5123628234355436_2885331522709298935_n-300x200.jpg)